Kris aksidenteng nainom ang gamot ni Joshua, namaga ang mukha Bandera

Kris aksidenteng nainom ang gamot ni Joshua, namaga ang mukha

Ervin Santiago |December 15,2014
share this

Kris aksidenteng nainom ang gamot ni Joshua, namaga ang mukha

Ervin Santiago - December 15, 2014 - 03:48 PM

kris aquino

NAMAGA ang mukha ni Kris Aquino nang magkaroon ng allergic reaction ang nainom niyang gamot kamakailan para sana sa pananakit ng kanyang ulo at katawan.

Sa kanyang Instagram account ipinost ng Queen of All Media ang naging itsura ng kanyang mukha matapos niyang aksidenteng mainom ang gamot ni Joshua na may ibuprofen.
Bawal na bawal daw kasi kay Kris ang anumang gamot na may ibuprofen. Sa nakita naming larawan ng TV host-actress, mukhang hindi nga nakalabas ng bahay si Tetay nu’ng araw na yun.
“I woke up w/ a severe allergic reaction. I took Kuya Josh’s medicine by mistake last night for my headache & body aches & it had ibuprofen w/c I’m allergic to. Now in bed, groggy na from my Benadryl shot.
Thank You for the house call Doc Aye. Bed rest today,” ang caption ni Kris sa nasabing picture sa IG.

Disclaimer: The comments uploaded on this site do not necessarily represent or reflect the views of management and owner of Bandera. We reserve the right to exclude comments that we deem to be inconsistent with our editorial standards.

What's trending